หลัก แต่งหน้า T3 Whirl Trio รีวิว

T3 Whirl Trio รีวิว

ดวงชะตาของคุณในวันพรุ่งนี้

ด้วยไม้กายสิทธิ์ที่มีมากมายในท้องตลาด การพยายามเลือกแบบที่ใช่สำหรับประเภทผมที่เป็นเอกลักษณ์ของคุณอาจดูเหมือนเป็นงานที่ยาก หนึ่งในเคล็ดลับที่ดีที่สุดที่เราสามารถเสนอให้คุณได้คือ มองหาไม้กายสิทธิ์ที่มาพร้อมกับสิ่งที่แนบมาต่างๆ สิ่งนี้จะไม่เพียงแต่ช่วยให้คุณสร้างทรงผมน่ารัก ๆ ได้ไม่จำกัดเท่านั้น แต่ยังช่วยลดจำนวนอุปกรณ์ทำผมที่คุณต้องใช้สำหรับวางโต๊ะเครื่องแป้งของคุณด้วย ดิ T3 Whirl Trio เป็นไม้กายสิทธิ์ที่ม้วนผมที่มาพร้อมกับอุปกรณ์เสริมสามชิ้น คุณจึงสามารถควบคุมทรงผมที่ต้องการสร้างได้อย่างสมบูรณ์ โดยรวมแล้ว เราจะให้คะแนนเตารีดดัดผมรุ่นนี้ด้วยคะแนน 4.3/5 ดาว

T3 Micro Whirl Trio อุปกรณ์จัดแต่งทรงผมแบบเปลี่ยนได้ T3 Micro Whirl Trio อุปกรณ์จัดแต่งทรงผมแบบเปลี่ยนได้

ไม้กายสิทธิ์ดัดผมนี้มีถังสามแบบที่เปลี่ยนได้ง่าย ๆ ให้คุณมองเพียงปลายนิ้วสัมผัสนับไม่ถ้วน

ตรวจสอบราคาปัจจุบัน เราได้รับค่าคอมมิชชั่นหากคุณคลิกลิงก์นี้และทำการซื้อโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมสำหรับคุณ

พวกเราชอบ:

• สร้างวอลลุ่ม
  • ลอนผมแบบกำหนดเอง
  • หยิกงอนได้ทั้งวัน
  • การตั้งค่าความร้อนที่อ่อนโยน
  • แลกเปลี่ยนไม้กายสิทธิ์ได้อย่างง่ายดาย
  • ร้อนเร็ว
  • มาพร้อมกระเป๋าหิ้วและถุงมือกันความร้อน

เราไม่ชอบ:

• ปุ่มเปิด/ปิดง่ายที่จะชนโดยไม่ได้ตั้งใจเมื่อจัดแต่งทรงผม
  • ขนอาจติดปลายไม้กายสิทธิ์
  • เเพง

คุณสมบัติของ T3 Whirl Trio

ดิ T3 Whirl Trio แตกต่างจากเครื่องมือดัดผมแบบอื่นๆ เพราะคุณสามารถเลือกรูปลักษณ์ที่ต้องการสร้างได้ ด้วยบาร์เรลสามอันที่รวมอยู่ในชุด คุณสามารถเลือกลอนคลื่นที่สนุกสนาน ลอนเกลียวแบบสม่ำเสมอ หรือเกลียวแบบหลวมๆ คุณยังมีอิสระในการสร้างสรรค์ในการมิกซ์แอนด์แมทช์ผมลอนและลอนแบบต่างๆ ที่คุณสร้างขึ้นในทรงผมเดียวกัน

ใช้งานง่าย – 4.5
ความทนทาน – 4
ความร้อนออก – 5
ราคา – 3
ตัวเลือก – 5
พลังงาน – 4

สะดวกในการใช้: เช่นเดียวกับไม้กายสิทธิ์ทั้งหมด มีเส้นโค้งการเรียนรู้เล็กน้อยในการใช้ T3 Whirl Trio โชคดีที่ชุดนี้มาพร้อมกับถุงมือป้องกันความร้อนที่คุณสามารถสวมใส่ได้ด้วยมือเดียว ดังนั้นหากคุณบังเอิญสัมผัสไม้กายสิทธิ์ มันจะไม่ทำให้คุณไหม้ เมื่อคุณคุ้นเคยกับเทคนิคการดัดผมแล้ว เครื่องมือนี้ก็ใช้งานง่าย การแลกเปลี่ยนไม้กายสิทธิ์ทำได้ง่ายอย่างไม่น่าเชื่อซึ่งเป็นคุณสมบัติที่ดีอีกอย่างหนึ่ง เพียงระมัดระวังในการจัดแต่งทรงผมว่าคุณจะไม่ชนกับปุ่มเปิดปิดโดยไม่ได้ตั้งใจ!

ความทนทาน: ชุดไม้กายสิทธิ์ม้วนผมนี้ทำมาจากเซรามิกผสมแบบกำหนดเอง คุณจึงรู้ว่าตัวไม้กายสิทธิ์และอุปกรณ์ต่อพ่วงจะทนทานต่อการทดสอบของเวลา อย่าลืมทำความสะอาดบ่อยๆ หากคุณเลือกใช้สเปรย์ฉีดผมกับผมขณะจัดแต่งทรงผม เพื่อหลีกเลี่ยงไม่ให้ผลิตภัณฑ์เกาะติดผม

ความร้อนที่ส่งออก: Trio นี้มีไมโครชิปที่ช่วยให้กระจายความร้อนได้ทั่วถึงทั้งแกนม้วนผม นอกจากนี้ T3 Whirl Trio ทำด้วยเทคโนโลยี Single-pass เพื่อกระจายความร้อนเพียงพอที่คุณต้องม้วนแต่ละเกลียวเพียงครั้งเดียวเพื่อให้ม้วนงอได้ 5/5 .

เป็นปีกไก่เนื้อขาว

ราคา: ราคาอยู่ที่ระดับความหรูหรามากขึ้นสำหรับอุปกรณ์จัดแต่งทรงผม อย่างไรก็ตาม ผู้บริโภคต้องจำไว้ว่าคุณกำลังซื้อเครื่องมือจัดแต่งทรงผมที่แตกต่างกันสามแบบพร้อมกัน จากที่กล่าวมามีทางเลือกอื่นที่เทียบเคียงได้ในราคาที่ถูกกว่า

ตัวเลือก (การตั้งค่า): เครื่องมือนี้มีตัวเลือกมากมายไม่รู้จบ เนื่องจากคุณสามารถติด/ถอดถังที่แตกต่างกันได้ นอกจากถังน้ำมันที่มาพร้อมกับแกนม้วนผมแล้ว คุณยังสามารถซื้อถังเพิ่มเติมแยกต่างหากได้ คุณจึงสามารถสร้างรูปลักษณ์ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัวมากยิ่งขึ้น

การตั้งค่าความร้อนสามารถปรับได้ตั้งแต่ 260 องศาฟาเรนไฮต์ถึง 410 องศาฟาเรนไฮต์ ไม้กายสิทธิ์ยังมีคุณสมบัติปิดอัตโนมัติหนึ่งชั่วโมง ดังนั้นคุณจะไม่ต้องกังวลหากลืมถอดปลั๊กเมื่อออกจากประตูในตอนเช้า สุดท้าย สายยาว 9 ฟุตและหมุนได้ 360 องศา คุณจึงสามารถเข้าถึงทุกมุมของผมเพื่อจัดแต่งได้อย่างง่ายดาย

พลัง: Whirl Trio มีแรงดันไฟฟ้าอัตโนมัติ (100-240V) คุณจึงสามารถใช้งานได้ทุกที่ในโลก ตราบใดที่คุณมีอะแดปเตอร์แปลงไฟที่ถูกต้อง

T3 Whirl Trio ดีหรือไม่?

T3 Micro Whirl Trio อุปกรณ์จัดแต่งทรงผมแบบเปลี่ยนได้ T3 Micro Whirl Trio อุปกรณ์จัดแต่งทรงผมแบบเปลี่ยนได้

ไม้กายสิทธิ์ดัดผมนี้มีถังสามแบบที่เปลี่ยนได้ง่าย ๆ ให้คุณมองเพียงปลายนิ้วสัมผัสนับไม่ถ้วน

ตรวจสอบราคาปัจจุบัน เราได้รับค่าคอมมิชชั่นหากคุณคลิกลิงก์นี้และทำการซื้อโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมสำหรับคุณ

เหมาะสำหรับผมทุกประเภท ตู่ ใช่

ดิ T3 Whirl Trio ช่วยให้คุณควบคุมได้อย่างเต็มที่ เหนือการตั้งค่าความร้อนซึ่งเป็นชัยชนะครั้งสำคัญเพราะช่วยให้คุณสามารถปรับแต่งปริมาณความร้อนสำหรับประเภทผมเฉพาะของคุณได้

เมื่อคุณหาการตั้งค่าความร้อนที่เหมาะสมเพื่อให้ผมของคุณม้วนงอได้ (โดยไม่ต้องทอด) คุณจะประทับใจกับระยะเวลาที่ม้วนผมของคุณอยู่ได้ หากคุณเซ็ตลอนผมด้วยผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผม เช่น สเปรย์ฉีดผมที่คุณโปรดปราน คุณอาจจะนอนทับมันและทำให้ลุคดูยุ่งเหยิงในวันรุ่งขึ้น!

เหมาะสำหรับผู้ที่เดินทาง

ตั้งแต่ T3 Whirl Trio มาพร้อมกับไม้กายสิทธิ์สามอัน คุณสามารถเลือกไม้กายสิทธิ์ที่คุณมีเวลาในตอนเช้า หากคุณกำลังมองหาที่จะใส่คลื่นแสงบนเส้นผมของคุณ คุณสามารถเลือกกระบอกที่ใหญ่กว่าและเพิ่มคลื่นเล็กน้อยและออกไปที่ประตู หากคุณมีเวลามากขึ้น คุณสามารถแบ่งผมออกเป็นส่วนเล็กๆ และใช้ถังเล็กๆ อันใดอันหนึ่งเพื่อสร้างลุคที่ดูสวยงามยิ่งขึ้น ข้อดีอีกอย่างสำหรับผู้ที่รีบร้อนอยู่เสมอคือไม้กายสิทธิ์จะร้อนขึ้น (และเย็นลงสำหรับเรื่องนั้น) อย่างรวดเร็ว!

เดินทางสะดวกด้วย

เนื่องจาก T3 Whirl Trio มาพร้อมกับกระเป๋าถือคุณภาพดี จึงสะดวกมากที่จะเดินทางด้วย ไม่ต้องพูดถึงความจริงที่ว่าคุณสามารถบรรจุไม้กายสิทธิ์หนึ่งอันและเอกสารแนบหลายรายการและประหยัดพื้นที่ในกระเป๋าเดินทางของคุณสำหรับสิ่งอื่น ๆ เพราะคุณไม่จำเป็นต้องจัดอุปกรณ์จัดแต่งทรงผมหลายอัน!

มันเปรียบเทียบได้อย่างไร?

T3 Whirl Trio กับ Dyson Airwrap

BaBylissPRO แปรงเป่าลมร้อน นาโน ไททาเนียม สีฟ้า 2 นิ้ว

เครื่องมือจัดแต่งทรงผมที่ได้รับรางวัลมากที่สุดในปี 2019 รวมถึงรางวัล Allure Best of Beauty Breakthrough

ตรวจสอบราคาปัจจุบัน อ่านรีวิวของเรา เราได้รับค่าคอมมิชชั่นหากคุณคลิกลิงก์นี้และทำการซื้อโดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมสำหรับคุณ

ดิ Dyson Airwrap เป็นอีกหนึ่งผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผมที่เราชื่นชอบ เมื่อเปรียบเทียบเครื่องมือจัดสไตล์ทั้งสองนี้ ข้อได้เปรียบที่ชัดเจนที่ Dyson Airwrap มีเหนือ T3 Whirl Trio ก็คือ Airwrap จะเป่าผมของคุณในขณะที่จัดสไตล์ นี่เป็นข้อดีหากคุณรีบร้อนอยู่เสมอ ข้อดีอีกอย่างของ Airwrap คือไม่ทำลายเส้นผมของคุณด้วยปริมาณความร้อนที่ใช้ ดิ Airwrap เหมาะมาก สำหรับคนที่กำลังมองหาผลิตภัณฑ์ที่จะทำให้ผมแห้งและให้ผมดูมีผมม้าโดยไม่ต้องใช้อุปกรณ์จัดแต่งทรงผมเพิ่มเติม อย่างไรก็ตาม คุณไม่สามารถปรับแต่งลอนผมในปริมาณที่เท่ากันด้วย Dyson Airwrap ที่คุณสามารถทำได้ด้วย T3 Whirl Trio T3 Whirl Trio เหมาะอย่างยิ่งสำหรับผู้ที่ชอบใช้เตารีดเพื่อม้วนผมและต้องการปรับแต่งบาร์เรลแบบต่างๆ ข้อดีอีกอย่างของ T3 Whirl Trio ก็คือมีราคาถูกกว่า Dyson Airwrap

T3 Whirl Trio กับ Beachwaver Pro 1 Styling Wand

Beachwaver PRO 1

เตารีดดัดผมนี้หมุนได้ทั้งสองทิศทางเพื่อให้คุณได้ลอนคลื่นที่น่าดึงดูดใจด้วยการกดปุ่มเพียงปุ่มเดียว!

ดิ ไม้กายสิทธิ์ Beachwaver Pro 1 มาในราคาที่ต่ำกว่า T3 Whirl Trio แต่คุณไม่มีตัวเลือกในการเปลี่ยนบาร์เรลด้วยไม้กายสิทธิ์ Beachwaver ไม้กายสิทธิ์สำหรับจัดแต่งทรงผม Beachwaver Pro 1 เหมาะสำหรับคนที่ยังคงชอบใช้ที่หนีบแทนที่จะพันผมไว้รอบๆ กระบอก ไม้กายสิทธิ์นี้ยังเหมาะสำหรับผู้ที่ชอบเครื่องมือในการทำงานให้กับพวกเขา ดิ Beachwaver ห่อจริงๆ เส้นผมรอบๆ ลำกล้องและกดปุ่มเพื่อบอกให้หยุดเมื่อไร เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบกระบวนการทำผมที่คล่องตัว แต่ไม่เหมาะกับผู้ที่ชอบการควบคุมทรงผมอย่างสมบูรณ์ ในทางกลับกัน T3 Whirl Trio ให้คุณเปลี่ยนกระบอกผมและควบคุมวิธีการห่อผมบนกระบอกผม

T3 Whirl Trio กับ GHD Curve

ghd Curve Wand ghd Curve Wand

ทักทายกับเส้นโค้ง ghd กลุ่มผลิตภัณฑ์ม้วนผมและไม้กายสิทธิ์รุ่นใหม่จาก ghd นำเสนอเทคโนโลยี ultra-zone® เพื่อการลอนผมที่สวยงาม แวววาว เด้งดึ๋งยาวนานตราบเท่าที่คุณทำ

ดิ GHD Curve เป็นกระบอกขนาดใหญ่ 1 1/4″ ที่คุณสามารถใช้เพื่อสร้างลอนผมที่ใหญ่โตในเส้นผมของคุณ ผลิตภัณฑ์นี้เหมาะสำหรับผู้ที่ชอบลอนผมลอนใหญ่และเด้ง ความหายนะของผลิตภัณฑ์นี้คือยากที่จะใช้เครื่องมือเหล่านี้เพื่อใส่ผมหงอกที่แน่น มันอาจไม่ใช่เตารีดดัดผมที่ดีที่สุดสำหรับผู้ที่ผมไม่ชอบม้วนงอเพราะมันเป็นถังขนาดใหญ่ T3 นั้นแพงกว่า GHD Curve เพียงเล็กน้อยเท่านั้น ดิ GHD Curve ให้ความร้อนสูงถึง 356 องศาฟาเรนไฮต์เท่านั้น ในขณะที่ T3 Whirl Trio ให้ความร้อนสูงถึง 410 องศาฟาเรนไฮต์ ซึ่งอาจเป็นจุดขายหากผมของคุณต้องใช้ความร้อนมากเพื่อให้ลอนผมอยู่ทรง

ความคิดของเรา

โดยรวมแล้ว T3 Whirl Trio เป็นเครื่องมือที่ยอดเยี่ยมหากคุณกำลังมองหาชุดม้วนผมลอนที่มีถังหลายอัน การตั้งค่าความร้อนที่หลากหลาย และง่ายต่อการพกพาไปด้วย ชุดนี้ช่วยให้คุณสร้างรูปลักษณ์ที่โค้งงอหรือเป็นคลื่นแบบกำหนดเองได้ไม่จำกัดจำนวนในระยะเวลาที่บันทึก ไม่ต้องมองหาที่ไหนอีกแล้วสำหรับการซื้อเครื่องมือทำผมครั้งต่อไปของคุณ!

บทความที่เกี่ยวข้อง

เครื่องคิดเลขแคลอรี่

บทความที่น่าสนใจ